Điều hòa áp trần Daikin FHQ71DAVMA/RQ71MY1 24,200BTU 2 Chiều
- 2 chiều, Non-Inverter.
- Công suất làm lạnh/sưởi: 24,200BTU/27,300BTU
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi: 2.70/2.85kW
Thông số dàn lạnh FHQ71DAVMA
- Lưu lượng gió: 20.5/17/14m3/min
- Độ ồn: 38/36/34dBA
- Kích thước: 235x1,270x690mm
- Khối lượng: 32kg
Thông số dàn nóng RQ71MY1
- Dàn coil: cuộn cánh chéo
- Ga R410 cần nạp: 2.7kg (nạp sẵn cho 30m)
- Độ ồn: 50/52dBA
- Kích thước: 770x900x320mm
- Khối lượng:83kg
- Ống nối lỏng / hơi: Ø9.5mm/Ø15.9mm
- Ống nối ống xả: 50m (chiều dài tương đương 70m)
Liên hệ có giá tốt
- Mã sản phẩm:
- FHQ71DAVMA-RQ71MY1
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén
Dàn lạnh áp trần FHQ71DAVMA cho làn gió dễ chịu, lan tỏa khắp phòng
1. Thông số kỹ thuật điều hòa áp trần Daikin FHQ71DAVMA/RQ71MY1
| Dàn lạnh | FHQ71DAVMA |
| Dàn nóng 3 pha | RQ71MY1 |
| Công suất làm lạnh | 7.1kW ~ 24,200BTU |
| Công suất sưởi ấm | 8.0kW ~27,300BTU |
| Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi | 2.70kW/2.85kW |
| COP lạnh/sưởi | 2.63/2.81W/ |
| Lưu lượng gió quạt | 20.5/17/14m3/min |
| Khối lượng | 32kg |
| Dải hoạt động lạnh | 12 đến 25oCWB |
| Dải hoạt động sưởi | 15 đến 27oCDB |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Dàn coil | Cuộn cánh chéo |
| Máy nén | Scroll dạng kín |
| Công suất động cơ | 2.2kW |
| Môi chất lạnh cần nạp R410A | 2.7kg (nạp sẵn cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh / sưởi | 50/52dBA |
| Kích thước | 770x900x320mm |
| Khối lượng | 83kg |
| Dải hoạt động làm lạnh | -5 đến 46oCWB |
| Dải hoạt động sưởi | -10 đến 15oCWB |