Máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBQ125EVE/RQ125MY1 42,700BTU 2 chiều
Điều hòa giấu trần nối ống gió Daikin FBQ125EVE / RQ125MY1 áp suất tĩnh trung bình
- 2 chiều, Non-Inverter
- Công suất làm lạnh/sưởi: 42,700BTU/47,800BTU
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi: 4.67/4.52kW
Thông số dàn lạnh FBQ125EVE
- Lưu lượng gió: 36/30.5/25m3/min
- Áp suất tĩnh bên ngoài: định mức 50(50-150)Pa
- Độ ồn: 40/37.5/35dBA
- Kích thước: 245x1,400x800mm
- Khối lượng: 47kg
Thông số dàn nóng RQ125MY1
- Dàn coil: cuộn cánh chéo
- Ga R410 cần nạp: 2.9kg (nạp sẵn cho 30m)
- Độ ồn: 54/56dBA
- Kích thước: 101kg
- Ống nối lỏng / hơi: Ø9.5mm/Ø15.9mm
- Ống nối ống xả: 50m (chiều dài tương đương 70m)
Giá web dành cho máy dùng điều khiển dây
- Mã sản phẩm:
- FBQ125EVE-RQ125MY1
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén
Máy Lạnh Điều Hòa Âm Trần Nối Ống Gió Daikin FBQ125EVE/RQ125MY1 47,800BTU 2 Chiều
Điều hòa âm trần Daikin FBQ125EVE/RQ125MY1
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBQ125EVE/RQ125MY1
| Dàn lạnh | FBQ125EVE |
| Dàn nóng 3 pha | RQ125MY1 |
| Công suất làm lạnh | 12.5kW ~ 42,700BTU |
| Công suất sưởi ấm | 14.0kW ~ 47,800BTU |
| Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi | 4.67kW/4.52kW |
| COP lạnh/sưởi | 2.68/3.10W/W |
| Lưu lượng gió quạt | 36/30.5/25m3/min |
| Khối lượng | 47kg |
| Dải hoạt động lạnh | 12 đến 25oCWB |
| Dải hoạt động sưởi | 15 đến 27oCDB |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Dàn coil | Cuộn cánh chéo |
| Máy nén | Scroll dạng kín |
| Công suất động cơ | 3.75kW |
| Môi chất lạnh cần nạp R410A | 3.7kg (nạp sẵn cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh / sưởi | 53/56dBA |
| Kích thước | 1,170x900x320mm |
| Khối lượng | 108kg |
| Dải hoạt động làm lạnh | -5 đến 46oCWB |
| Dải hoạt động sưởi | -10 đến 15oCWB |