Máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCFC125DVM/RZFC125DY1 43000BTU 1 chiều Inverter
Điều hòa cassette âm trần Daikin FCFC125DVM/RZFC125DY1
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Công suất làm lạnh 12.5kW ~ 42,700BTU
- Điện năng tiêu thụ: 4.70kW
+ Thông số dàn lạnh FCFC125DVM
- Lưu lượng gió: 36/29/21m3/phút
- Độ ồn: 46/40/33dBA
- Kích thước: 298x840x840mm
- Trọng lượng: 24kg
+ Mặt nạ dàn lạnh FCFC125DY1
- Kích thước: 50x950x950mm
- Trọng lượng: 5.5kg
+ Thông số dàn nóng RZFC125DY1 3 pha
- Lượng ga R32 nạp: 1.35kg (nạp sẵn cho 15 m)
- Độ ồn: 54dBA
- Kích thước: 990x940x320mm
- Trọng lượng: 62kg
- Ống kết nối Lỏng / Hơi: Ø9.5mm/Ø15.9mm
Giá trên web đã bao gồm mặt nạ cho dàn lạnh FCFC125DVM và điều khiển dây.
- Mã sản phẩm:
- FCFC125DVM-RZFC125DY14
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Máy Lạnh Điều Hòa Âm Trần Daikin FCFC125DVM/RZFC125DY1 42,700BTU 1 Chiều Inverter R32
Điều hòa âm trần FCFC125DVM/RZFC125DY1 dành riêng cho cửa hàng, văn phòng, quán cà phê
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCFC125DVM/RZFC125DY1
| Model | FCFC125DVM/RZFC125DY1 |
| Nguồn điện | 3 pha, 380-415V, 50Hz |
| Công suất làm lạnh | 12.5kW(5.7-14.0)kW 42,700BTU(19,500-47,800)BTU |
| COP | 2.66kW/kW |
| CSPF | 4.29Wh/Wh |
| Màu | Trắng sáng |
| Độ ồn | 46/40/33dBA |
| Kích thước | 298x840x840mm |
| Trọng lượng | 24kg |
| Mặt nạ cho dàn lạnh FCFC125DVM | |
| Kích thước | 50x950x950mm |
| Trọng lượng | 5.5kg |
| Dải hoạt động | 14 đến 25oCWB |
| Thông số dàn nóng RZFC125DY1 | |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn tản nhiệt | Micro channel |
| Máy nén | Swing dạng kín |
| Công suất động cơ | 2.40kW |
| Lượng môi chất lạnh nap R32 | 1.35kg (nạp sẵn cho 15m) |
| Độ ồn | 54dBA |
| Kích thước | 990x940x320mm |
| Trọng lượng | 62kg |
| Dải hoạt động | 21 đến 46oCDB |
| Ống kết nối lỏng / hơi (Loe) | Ø9.5mm/Ø15.9mm |
| Ống kết nối nước xả dàn lạnh | VP20 (đường kính trong Ø 20 x đường kính ngoài Ø26)mm |
| Ống kết nối dàn nóng | Ø26.0(Lỗ) |
| Chiều dài tối đa ống nối các thiết bị | 50m(chiều dài tương đương 70m) |
| Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt | 30m |
| Cách nhiệt | Cả ống lỏng và ống hơi |
2. Điều khiển cho dàn lạnh điều hòa âm trần Daikin FCFC125DVM/RZFC125DY1
a, Điều khiển từ xa có dây BRC2E61
Điều khiển từ xa có dây tiện lợi cho dàn lạnh FCFC125DVM
- Kích thước điều khiển nhỏ gọn, chỉ 85x85mm, bộ điều khiển từ xa mới cực kỳ nhỏ gọn và phù hợp cho mọi thiết kế nội thất.
Kích thước điều khiển có dây cho dàn FCFC125 nhỏ gọn, chỉ 85x85mm