Máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBQ100EVE/RQ100MV1 34,100BTU 2 chiều
Điều hòa giấu trần nối ống gió Daikin FBQ100EVE/RQ100MV1 áp suất tĩnh trung bình
- 2 chiều, Non-Inverter
- Công suất làm lạnh/sưởi: 34,100BTU/38,200BTU
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi: 3.78/3.91kW
Thông số dàn lạnh FBQ100EVE
- Lưu lượng gió: 32/27/22.5m3/min
- Áp suất tĩnh bên ngoài: định mức 50(50-150)Pa
- Độ ồn: 38/35.5/33dBA
- Kích thước: 245x1,400x800mm
- Khối lượng: 47kg
Thông số dàn nóng RQ100MV1
- Dàn coil: cuộn cánh chéo
- Ga R410 cần nạp: 3.7kg (nạp sẵn cho 30m)
- Độ ồn: 53/56dBA
- Kích thước: 108kg
- Ống nối lỏng / hơi: Ø9.5mm/Ø15.9mm
- Ống nối ống xả: 50m (chiều dài tương đương 70m)
Giá trên web dành cho máy dùng điều khiển có dây
- Mã sản phẩm:
- FBQ100EVE_RQ100MV1
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBQ100EVE/RQ100MV1
| Dàn lạnh | FBQ100EVE |
| Dàn nóng 1 pha | RQ100MV1 |
| Dàn nóng 3 pha | RQ100MY1 |
| Công suất làm lạnh | 10.0kW ~34,100BTU |
| Công suất sưởi ấm | 11.2kW ~38,200BTU |
| Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi | 3.78kW/3.91kW |
| COP lạnh/sưởi | 2.65/2.86W/ |
| Lưu lượng gió quạt | 32/27/22.5m3/min |
| Khối lượng | 47kg |
| Dải hoạt động lạnh | 12 đến 25oCWB |
| Dải hoạt động sưởi | 15 đến 27oCDB |
| Thông số dàn nóng RQ100MV1 / RQ100MY1 | |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Dàn coil | Cuộn cánh chéo |
| Máy nén | Scroll dạng kín |
| Công suất động cơ | 3.0kW |
| Môi chất lạnh cần nạp R410A | 3.7kg (nạp sẵn cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh / sưởi | 53/56dBA |
| Kích thước | 1,170x900x320mm |