Điều Hòa Áp Trần Daikin FHA60BVMV/RZF60CV2V 21000BTU 1 Chiều Inverter
Điều hòa áp trần Daikin FHA60BVMV / RZF60CV2V
- 1 chiều Inverter, ga r32
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz.
- Công suất 6.0kW ~ 20,500BTU.
- Công suất tiêu thụ điện: 1.53kW.
Dàn lạnh FHA60BVMV
- Lưu lượng gió 18/15/12.5m3/phút.
- Độ ồn 37/36/35/33.5/32dBA.
- Kích thước 235x960x690mm.
- Trọng lượng 25kg.
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB.
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP20(I.D.Ø20xO.D.Ø26)mm.
Dàn nóng RZF60CV2V
- Màu trắng ngà.
- Dàn tản nhiệt Micro channel.
- Máy nén Swing dạng kín.
- Lượng ga R32 đã nạp 1.2kg.
- Độ ồn làm lạnh 48dBA; chế độ vận hành đêm 44dBA.
- Kích thước 595x845x300mm.
- Trọng lượng 41kg.
- Dải hoạt động 21 đến 46oCDB.
- Ống Lỏng / Hơi / Ống xả Ø9.5/Ø15.9/Ø26mm.
- Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt 30m.
- Cách nhiệt cả ống hơi và ống lỏng.
Giá trên đã bao gồm điều khiển dây BRC1E63 theo dàn lạnh FHA60BVMV
- Mã sản phẩm:
- FHA60BVMV-RZF60CV2V
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Điều khiển cho điều hòa áp trần Daikin FHA60BVMV/RZF60CV2V
1, Thông số kỹ thuật điều hòa áp trần FHA60BVMV/RZF60CV2V 1 chiều Inverter
| Dàn lạnh | FHA60BVMV |
| Dàn nóng | RZF60CV2V |
| Công suất làm lạnh | 6.0(2.3-6.3)kW 20,500(8,900-21,500)BTU |
| Công suất điện tiêu thụ làm lạnh | 1.53kW |
| COP | 3.92W/W |
| CSPF | 6.11Wh/Wh |
| Thông số dàn lạnh FHA60BVMV | |
| Màu | Trắng sáng |
| Lưu lượng gió | 15.0/13.5/12.0/11.0/10.0m3/phút |
| Độ ồn | 37/36/35/32dBA |
| Kích thước | 235x960x690mm |
| Trọng lượng | 25kg |
| Dải hoạt động | 14 đến 25oCDB |
| Thông số dàn nóng RZF60CV2V | |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn tản nhiệt | Micro chanel |
| Máy nén | Swing dạng kín |
| Công suất động cơ | 1.3kW |
| Mức nạp môi chất lạnh R32 | 1.2kg (đã nạp cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh / chế độ vận hành êm | 48dBA / 44dBA |
| Kích thước | 595x845x300mm |
| Trọng lượng | 41kg |
| Ống nối Lỏng / Hơi (LOE) | Ø9.5/Ø15.9mm |