Điều Hòa Áp Trần Daikin FHA100BVMV/RZF100CVM 34000BTU 1 Chiều Inverter
Điều hòa áp trần Daikin FHA100BVMV / RZF100CVM
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Công suất 10.0kW ~ 34,100BTU.
- Công suất tiêu thụ điện 3.24kW.
Dàn lạnh FHA100BVMV
- Lưu lượng gió 28/26/24/22/20m3/phút.
- Độ ồn 42/40/38/36/34dBA.
- Kích thước 235x1590x690mm.
- Trọng lượng 38kg.
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB.
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP20(I.D.Ø20xO.D.Ø26)mm.
Dàn nóng RZF100CVM
- Dàn tản nhiệt Micro channel.
- Máy nén Swing dạng kín.
- Công suất động cơ máy nén 1.6kW.
- Lượng ga R32 đã nạp 1.3kg (đã nạp cho 30m).
- Độ ồn làm lạnh 49dBA; chế độ vận hành đêm 48dBA.
- Kích thước 695x930x350mm.
- Trọng lượng 48kg.
- Dải hoạt động 21 đến 46oCDB.
- Ống Lỏng / Hơi / Ống xả Ø9.5/Ø15.9/Ø18.0mm.