Điều Hòa Áp Trần Daikin FHA71BVMV/RZF71CV2V 24000BTU 1 Chiều Inverter
Điều hòa áp trần Daikin FHA71BVMV / RZF71CV2V
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz.
- Công suất 7.1kW ~ 24,200BTU.
- Công suất tiêu thụ điện 2.3kW.
Dàn lạnh FHA71BVMV
- Lưu lượng gió 20.5/18.8/17./15.5/14.0m3/phút.
- Độ ồn 38/37/36/35/34dBA.
- Kích thước 235x1270x690mm.
- Trọng lượng 32kg.
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB.
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP20(I.D.Ø20xO.D.Ø26)mm.
Dàn nóng RZF71CV2V
- Màu trắng ngà.
- Dàn tản nhiệt Micro channel.
- - Máy nén Swing dạng kín.
- Lượng ga R32 đã nạp 1.2kg.
- Độ ồn làm lạnh 48dBA; chế độ vận hành đêm 44dBA.
- Kích thước 595x845x300mm.
- Trọng lượng 41kg.
- Dải hoạt động 21 đến 46oCDB.
- Ống Lỏng / Hơi / Ống xả Ø9.5/Ø15.9/Ø26mm.
- Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt 30m.
- Cách nhiệt cả ống hơi và ống lỏng.
Giá tham khảo trên dành cho máy dùng điện 1 pha kèm điều khiển dây BRC1E63
- Mã sản phẩm:
- FHA71BVMV-RZF71CV2V
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Điều khiển cho điều hòa áp trần Daikin FHA71BVMV/RZF71CV2V
1, Thông số kỹ thuật điều hòa áp trần FHA71BVMV/RZF71CV2V 1 chiều Inverter
| Dàn lạnh | FHA71BVMV |
| Dàn nóng | RZF71CV2V |
| Công suất làm lạnh | 7.1(3.2-8.0)kW 24,200(10,900-27,300)BTU |
| Công suất điện tiêu thụ làm lạnh | 2.30kW |
| COP | 3.09W/W |
| CSPF | 5.91Wh/Wh |
| Thông số dàn lạnh FHA71BVMV | |
| Màu | Trắng sáng |
| Lưu lượng gió | 20.5/18.8/17.0/15.5/14.0m3/phút |
| Độ ồn | 38.0/37.0/36.0/35.0/34.0dBA |
| Trọng lượng | 32kg |
| Dải hoạt động | 14 đến 25oCDB |
| Thông số dàn nóng RZF71CV2V | |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn tản nhiệt | Micro chanel |
| Máy nén | Swing dạng kín |
| Công suất động cơ | 1.3kW |
| Mức nạp môi chất lạnh R32 | 1.2kg (đã nạp cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh / chế độ vận hành êm | 48dBA / 44dBA |
| Kích thước | 595x845x300mm |
| Trọng lượng | 41kg |
| Ống nối Lỏng / Hơi (LOE) | Ø9.5/Ø15.9mm |