Máy Lạnh Điều Hòa Công Nghiệp Daikin FVGR200PV1/RZUR200PY1 68000BTU 1 Chiều Inverter
- Máy lạnh loại tủ đứng đặt sàn thổi trực tiếp.
- Công suất làm lạnh 68,000BTU/h.
- Điện năng tiêu thụ 7.25kW.
Thông số dàn lạnh FVGR200PV1(4)
- Nguồn 1 pha, 220-240V, 50Hz.
- Lưu lượng gió 80m3/phút
- Kích thước 1,870x1,170x510mm
- Độ ồn 61dBA
Thông số dàn nóng RZUR200PY1(4)
- Nguồn 3 pha, 380-415V, 50Hz
- Lưu lượng gió 178m3/phút
- Kích thước 1,657x930x765mm
- Trọng lượng 175kg
- Độ ồn 56dBA
- Dải hoạt động 10 đến 49oCDB
- Mã sản phẩm:
- FVGR200PV1-RZUR200
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén
Dàn lạnh tủ đứng đặt sàn FVGR200PV1 loại thổi trực tiếp
- Công suất làm lạnh: 20.0kW ~ 68,000BTU/h(74,000BTU/h)
- Điện năng tiêu thụ: 7.25kW
- Nguồn điện: 1 pha, 220-240V, 50Hz
- Màu sắc: Trắng ngà
- Lưu lượng gió: 80m3/phút
- Công suất quạt dàn lạnh: 0.245x2kW
- Kiểu truyền động: truyền động trực tiếp 3 tốc độ
- Kích thước: 1,870x1,179x510mm
- Trong lượng: 149kg
- Độ ồn: 61dBA
- Ống nước xả: Ren trong PS 1B
- Nguồn điện: 3 pha, 380-415V, 50Hz
- Màu: trắng ngà
- Máy nén loại xoắn ốc dạng kín
- Động cơ máy nén: 3.4x1kW
- Lưu lượng: 178m3/phút
- Kích thước: 1,657x930x765mm
- Trọng lượng máy: 175kg
- Độ ồn: 56dBA
- Dải hoạt động: 10 đến 49oCDB
- Môi chất lạnh đã nạp: 5.9kg
- Ống môi chất lạnh Lỏng / Hơi: Ø9.5mm/Ø19.1mm (Hàn)
- Chiều dài đường ống tối đa: 70m (chiều dài tương đương 90m)
- Độ chênh lệch tối đa: 50m
2, Đặc Điểm Nổi Bật Của Máy Lạnh Công Nghiệp Daikin FVGR200PV1(4)/RZUR200PY1(4)
a, Thiết kế cho ống môi chất lạnh dài
Thiết kế ống môi chất lạnh dài
Dàn nóng RZUR200PY1 áp suất tĩnh ngoài cao
Vận hành êm ái ban đêm
- Chức năng hoạt động dự phòng
Chức năng vận hành máy nén dự phòng ở dàn nóng RZUR200PY1(4)
Mở rộng hệ thống quản lý tập trung
Nhiều cải tiến từ nhà máy
- Điện năng tiêu thụ 7.25kW.
- Nguồn 1 pha, 220-240V, 50Hz.
- Kích thước 1,870x1,170x510mm
- Nguồn 3 pha, 380-415V, 50Hz
- Lưu lượng gió 178m3/phút
- Kích thước 1,657x930x765mm