Máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V 18000BTU 1 chiều Inverter
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Âm trần đa hướng thổi loại cao cấp.
- Công suất 5.0kW ~ 17,100BTU.
- Công suất tiêu thụ điện: 1.14kW.
Dàn lạnh FCF50CVM
- Lưu lượng gió: 23/21/18.5/16/13.5m3/phút.
- Độ ồn: 37/34.5/32/29.5/27.5dBA.
- Kích thước 256x840x840mm.
- Trọng lượng 22kg.
- Điều khiển dây BRC1E63 (đã đi kèm theo dàn lạnh)
Mặt nạ BYCQ125EAF
- Màu trắng.
- Kích thước 50x950x950mm.
- Trọng lượng 5.5kg.
Dàn nóng RZF50CV2V
- Lượng ga R32 đã nạp 1.2kg.
- Độ ồn làm lạnh 48dBA; chế độ vận hành đêm 44dBA.
- Kích thước 595x845x300mm.
- Trọng lượng 41kg.
Giá trên đã bao gồm mặt nạ cho dàn lạnh FCF50CVM và điều khiển dây.
- Mã sản phẩm:
- FCF50CVM-RZF50CV2V
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin 1 chiều Inverter FCF50CVM/RZF50CV2V 18000BTU R32
Mặt nạ thời trang cho dàn lạnh cassette âm trần Daikin FCF50CVM
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz
- Công suất 5.0kW ~ 17,100BTU (10,900 - 19,100)BTU
- CS tiêu thụ điện: 1.14kW
- COP: 4.39W/W
- CSPF: 6.60Wh/Wh
Dàn lạnh FCF50CVM
- Màu trắng sáng
- Kích thước 256x840x840mm
- Trọng lượng 22kg
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP25(I.D.Ø25xO.D.Ø32)mm
Điều khiển cho dàn lạnh cassette âm trần FCF50CVM
- Màu trắng
- Kích thước 50x950x950mm
- Trọng lượng 5.5kg
Dàn nóng RZF50CV2V
- Màu trắng ngà
- Dàn tản nhiệt Micro channel
- Máy nén Swing dạng kín.
- Công suất động cơ 1.3kW
- Lượng ga R32 đã nạp 1.2kg
- Độ ồn làm lạnh / vận hành đêm 48dBA/44dBA
- Kích thước 595x845x300mm
- Trọng lượng 41kg
- Dải hoạt động 21 đến 46oCDB
- Ống Lỏng / Hơi / Ống xả Ø9.5/Ø15.9/Ø26mm
- Chiều dài tối đa ống nối các thiết bị 50m
- Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt 30m
- Cách nhiệt cả ống hơi và ống lỏng
2, Tính năng của máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V
- Giám sát tiêu thụ điện năng *1
- Chế độ cảm biến dừng *1
- Chế độ cảm biến tốc độ thấp *1, 2
- Tự động hiển thị Tắt *3
- Tự động trở về điểm cài đặt *1
- Hẹn giờ TẮT (đã lập trình) *1
- Hẹn giờ lập lịch hàng tuần *1
- Hẹn giờ Bật / Tắt (chỉ có ở điều khiển không dây)
b, Tiện nghi
- Luồng gió thổi tròn *3
- Cài đặt ngược *1
- Khởi động nhanh *1
- Điều khiển luồng gió độc lập *1
- Cảm biến hiện diện hồng ngoại
- Cảm biến sàn hồng ngoại
- Chế độ khử ẩm
- Luồng gió tự động
- Đảo gió tự động
- Lựa chọn kiểu đảo gió
- Tốc độ quạt có thể điều chỉnh 5 bước
- Điều chỉnh lượng gió tự động
- Hai cảm biến nhiệt tự chọn
- Ứng dụng cho các trần nhà cao
- Vận hành êm vào ban đêm
d, Vệ sinh
- Phin lọc kháng khuẩn
- Máng nước xả có chứa ion bạc kháng khuẩn
đ, Vận hành và bảo trì sửa chữa
- Mặt nạ lưới tự động
- Hệ thống bơm nước xả
- Môi chất lạnh ga R32 đã nạp sẵn lên đến 30m *4
- Phin lọc siêu bền
- Tín hiệu lọc
- Phát hiện áp suất ga thấp *4
- Vận hành trong trường hợp khẩn cấp
- Chức năng tự chẩn đoán
- Hiển thị liên lạc về dịch vụ *1
e, Tính năng điều khiển
- Tự không khởi động lại
- Điều khiển bằng 2 bộ điều khiển từ xa
- ĐK nhóm bằng 1 bộ điều khiển từ xa
- Khóa liên động thiết bị ngoại vi *5
- Tín hiệu ngoại vi Tắt cưỡng bức và vận hành Bật/Tắt
- ĐK trung tâm từ xa
- Điều khiển theo lệnh ngoại vi *6
- ĐK khóa liên động với HRV
- Giao tiếp DIII_NET tiêu chuẩn
f, Tùy chọn khác
- Phin lọc hiệu suất cao
- Bộ nạp gió tươi
- Phin lọc siêu bền
- Bộ bảo vệ quá áp cho PCB *4
3. Đặc điểm của máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V
- Tiết kiệm năng lượng hơn nhiều so với dòng máy không Inverter.
- Dàn nóng mới thiết kế nhỏ gọn tiết kiệm không gian nhiều hơn.
Máy cassette Daikin 1 chiều Inverter FCF50CVM/RZF50CV2V ga R32 thân thiện môi trường
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Công suất 5.0kW ~ 17,100BTU.
- Kích thước 256x840x840mm.
Mặt nạ BYCQ125EAF
- Kích thước 50x950x950mm.
- Kích thước 595x845x300mm.