Máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCF125CVM/RZF125CVM 43000BTU 1 chiều Inverter
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Âm trần đa hướng thổi cao cấp
- Công suất 12.5kW ~ 42,700BTU.
Dàn lạnh FCF125CVM
- Lưu lượng gió 36.5/33.0/29.0/25.0/21.0m3/phút.
- Độ ồn 46/43/40/36/32.5dBA.
- Kích thước 298x840z840mm.
- Trọng lượng 24kg.
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB.
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP25(I.D.Ø25xO.D.Ø32)mm.