Máy Lạnh Điều Hòa Âm Trần Nối Ống Gió Daikin FDBNQ24MV1V/RNQ24MV1V 24000BTU 1 Chiều
Máy lạnh âm trần nối ống gió Daikin FDBNQ24MV1V / RNQ24MV1V
- 1 chiều, ga R32
- âm trần nối ống gió áp suất tĩnh thấp
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz.
- Công suất 7.1kW ~ 24,200BTU.
- Công suất tiêu thụ điện: 2.40kW.
Dàn lạnh FDBNQ24MV1V
- Lưu lượng gió 35/24m3/phút.
- Độ ồn: 46/39dBA.
- Kích thước: 305x1,550x680mm.
- Trọng lượng: 51kg.
- Dải hoạt động 14 đến 23oCWB.
Dàn nóng RNQ24MV1V
- Dàn tản nhiệt Micro channel.
- Máy nén kiểu quay dạng kín
- Môi chất lạnh ga R410A: 1.9kg (nạp cho 10m).
- Độ ồn làm lạnh: 54dBA.
- Kích thước: 735x825x300mm.
- Trọng lượng: 57kg.
- Dải hoạt động: 19.4 đến 46oCDB.
- Ống Lỏng / Hơi / Ống xả: Ø6.4/Ø15.9mm.
- Kích cỡ đường ống xả: 3/4B(I.DØ21.6xO.DØ27.2)mm
Giá trên web chưa bao gồm điều khiển.
- Mã sản phẩm:
- FDBNQ24MV1V-RNQ24MV1
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén, 1 năm thiết bị
Máy Lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FDBNQ24MV1V/RNQ24MV1V 24000BTU 1 Chiều R410A
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FDBNQ24MV1V/RNQ24MV1V
| Dàn lạnh | FDBNQ24MV1V | ||
| Dàn nóng | RNQ24MV1V | ||
| Nguồn điện | 1 pha, 220-240V, 50Hz | ||
| Công suất làm lạnh | 7.1kW ~ 24,200BTU | ||
| Công suất điện tiêu thụ | 2.40kW | ||
| COP | 2.96W/W | ||
| CSPF | 3.14Wh/Wh | ||
| Thông số dàn lạnh FDBNQ24MV1V | |||
| Lưu lượng gió | 35/24m3/min | ||
| Tỉ lệ bên ngoài áp suất tĩnh | 2.0mmH2O | ||
| Độ ồn | 46/39dBA | ||
| Khối lượng | 51kg | ||
| Dãy hoạt động được chứng nhận | 14 to 23oCWB | ||
| Thông số dàn nóng RNQ24MV1V | |||
| Màu | Trắng ngà | ||
| Công suất động cơ điện | 1.9kW | ||
| Môi chất lạnh R410A | 1.9kg (nạp cho 10m) | ||
| Độ ồn | 54dBA | ||
| Khối lượng | 57kg | ||
| Kích cỡ ống | Lỏng | Ø6.4mm | |
| Hơi | Ø15.9mm | ||
| Ống xả | dàn lạnh | 3/4(I.DØ21.6xO.DØ27.2)mm | |
| dàn nóng | Ø18mm (Lỗ) | ||
| Chiều dài đường ống tối đa | 30m | ||
| Chênh lệch độ cao tối đa | 15m | ||
| Cách nhiệt | cả ống lỏng và ống hơi | ||
2. Tính năng máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FDBNQ24MV1V/RNQ24MV1V
c, Hoạt động và bảo dưỡng
- Môi chất lạnh nạp trước đến 10m đường ống
d, Các tính năng điều khiển
- Tự động khởi động lại
- Điều khiển bởi 2 điều khiển từ xa
đ, Dàn trao đổi nhiệt của dàn nóng RNQ24MV1V được xử lý chống ăn mòn
3. Đặc điểm nổi bật của máy lạnh điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FDBNQ24MV1V/RNQ24MV1V
Dàn lạnh FDBNQ24 nhỏ, nhẹ
Lưu ý: Kích cỡ tối thiểu 270mm. Cần bổ sung chiều cao cho độ dốc ống xả và cách nhiệt.