Máy Lạnh Điều Hòa Âm Trần Daikin FFFC35AVM/RZFC35EVM 12000BTU 1 Chiều Inverter
Điều hòa cassette âm trần Daikin FFFC35AVM/RZFC35EVM
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Âm trần 4 hướng thổi nhỏ gọn
- Công suất làm lạnh 3.5kW ~ 11,900BTU
+ Thông số dàn lạnh FFFC35AVM
- Lưu lượng gió: 10.0/8.5/6.5m3/phút
- Độ ồn: 34/30.5/25dBA
- Kích thước: 260x575x575(+63)mm
- Trọng lượng: 16kg
+ Thông số dàn nóng RZFC35EVM
- Lượng ga R32 nạp: 0.73kg (nạp sẵn cho 10 m)
- Độ ồn: 48dBA
- Kích thước: 550x675x284mm
- Trọng lượng: 28kg
- Ống kết nối Lỏng / Hơi / Ống xả: Ø6.4/Ø9.5/Ø16.0(lỗ)mm
Giá trên web chưa bao gồm điều khiển
- Mã sản phẩm:
- FFFC35AVM_RZFC35EVM
- Xuất xứ
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Máy Lạnh Điều Hòa Âm Trần Daikin FFFC35AVM/RZFC35EVM 1 Chiều Inverter R32
Dàn lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FFFC35AVM nhỏ gọn
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FFFC35AVM/RZFC35EVM
| Máy | 1 chiều Inverter ga R32 |
| Loại | cassette âm trần 4 hướng thổi nhỏ gọn |
| Nguồn điện | 1 pha, 220-240V, 50Hz |
| Công suất làm lạnh | 3.5kW(1.3-4.0)kW 11,900BTU(4,400-13,600)BTU |
| Điện năng tiêu thụ | 0.95kW |
| COP | 3.70kW/kW |
| CSPF | 5.50kWh/kWh |
| Màu mặt nạ | Trắng |
| Độ ồn | 34/30.5/25dBA |
| Trọng lượng | 16kg |
| Mặt nạ cho dàn lạnh BYFQ60CAW | |
| Kích thước | 46x620x620mm |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Dải hoạt động | 14 đến 25oCWB |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn tản nhiệt | Ống đồng cánh nhôm |
| Máy nén | Swing dạng kín |
| Công suất động cơ | 0.80kW |
| Lượng môi chất lạnh nap R32 | 0.73kg (nạp sẵn cho 10m) |
| Độ ồn làm lạnh / vận hành đêm | 48dBA |
| Kích thước | 550x675x284mm |
| Dải hoạt động | 21 đến 46oCDB |
| Ống kết nối lỏng / hơi (Loe) | Ø6.4mm/Ø9.5(Lỗ)mm |
| Ống kết nối nước xả dàn lạnh | VP20 (đường kính trong Ø 20 x đường kính ngoài Ø26)mm |
| Ống kết nối nước xả dàn nóng | Ø16.0mm(Lỗ) |
| Chiều dài tối đa ống nối các thiết bị | 520m(chiều dài tương đương 45m) |
| Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt | 15m |
| Cách nhiệt | Cả ống lỏng và ống hơi |
2. Đặc điểm của máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FFFC35AVM/RZFC35EVM
a, Phẳng hoàn toàn với trần nhà
- Kết hợp hoàn hảo với trần nhà, tạo cảm giác phẳng hoàn toàn với chỉ 8mm độ chênh lệch.
Độ chênh lệch với trần nhà chỉ 8mm
b, Sự kết hợp hài hòa với trần lưới
- Mặt nạ được thiết kế nhỏ gọn vừa vặn trong 1 ô trần 600mm giúp dễ dàng lắp đặt các thiết bị khác như đèn, loa, vòi cứu hỏa trên các ô trần liền kề.
Mặt nạ dàn lạnh FFFC35 thiết kế nhỏ vừa vặn trong 1 ô trần
c, Công nghệ mắt thần cảm biến
Cảm biến kép ở dàn lạnh máy âm trần Daikin FFFC35AVM
Tối ưu lượng gió với chế độ "Tự động"
d, Điều khiển cánh đảo gió độc lập
* Áp dụng khi kết nối điều khiển BRC1E63
- Hướng luồng gió có thể được điều chỉnh riêng cho từng cửa miệng gió để phân phối luồng gió tối ưu.
FFFC35 điều khiển cánh đảo gió độc lập
đ, Thoải mái
- Tốc độ quạt: 3 bước và tự động
- Thoái mái và tiện nghi tối ưu
FFFC35AVM mang đến sự thoải mái và tiện nghi tối ưu
Cho phép chọn nhiều hướng thổi với dàn lạnh cassette FFFC35
f, Điều khiển cho dàn lạnh âm trần FFFC35AVM
Điều khiển từ xa cho dàn lạnh âm trần Daikin FFFC35AVM
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Âm trần 4 hướng thổi nhỏ gọn
- Độ ồn: 48dBA
- Kích thước: 550x675x284mm