Máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCF100CVM/RZF100CVM 34000BTU 1 chiều Inverter
- 1 chiều Inverter tiết kiệm điện.
- Âm trần đa hướng thổi cao cấp.
- Công suất 10.0kW ~ 34,100BTU.
Dàn lạnh FCF100CVM
- Lưu lượng gió 34.5/31/27.5/24/20m3/phút.
- Độ ồn 45/41.5/38/35/32.5dBA.
- Kích thước 298x840z840mm.
- Trọng lượng 24kg.
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB.
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP25(I.D.Ø25xO.D.Ø32)mm.