Dàn Lạnh Âm Trần Điều Hòa Trung Tâm Daikin VRV FXCQ63AVM 24,200BTU
- FXCQ63AVM 2 hướng thổi
- Công suất làm lạnh: 7.1kW ~ 24,200BTU/h
- Công suất sưởi: 8.0kW ~ 27,300BTU
- Điện tiêu thụ làm lạnh / sưởi: 0.063kW / 0.060kW
- Độ ồn: 39/38/37/35/32dBA
- Kích thước: 305x1,445x620mm (CxRxD)
- Trọng lượng máy: 25kg
Mặt nạ BYBCQ63CF
- Máy trắng sáng
- Kích thước: 55x1,285x700mm
- Trọng lượng: 11kg
- Độ ồn: 39/38/37/35/32dBA
- Trọng lượng máy: 25kg
Mặt nạ BYBCQ63CF
- Máy trắng sáng
- Kích thước: 55x1,285x700mm
- Trọng lượng: 11kg
Liên hệ có giá tốt
- Mã sản phẩm:
- FXCQ63AVM
- Sản xuất tại
- Thái Lan
Dàn Lạnh Cassette Âm Trần Điều Hòa Trung Tâm Daikin VRV FXCQ63AVM 24,200BTU 2 Hướng Thổi
Dàn lạnh trung tâm VRV FXCQ63AVM nhỏ gọn, sang trọng
1. Thông số kỹ thuật dàn lạnh âm trần điều hòa trung tâm VRV FXCQ63AVM
- Cassette âm trần 2 hướng thổi
- Điện nguồn: 1 pha, 220-240V/220-230V, 50/60Hz
- Công suất làm lạnh: 7.1kW ~ 24,200BTU
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi: 0.063/0.060kW
- Thép mạ kẽm
- Lưu lượng gió 16/15/14/12.5/11.5m3/phút
- Kích thước 305x990x620mm
- Trong lượng máy 25kg
- Kết nối ống Lỏng/ Hơi Ø9.5mm/Ø15.9mm
- Ống nước xả VP25 (đường kính ngoài 32 / đường kính trong 25)
Mặt nạ BYBCQ63CF cho dàn lạnh FXCQ63AVM
- Trắng sáng
- Kích thước 55x1,285x700mm
- Thép mạ kẽm
- Kích thước 305x990x620mm
- Trong lượng máy 25kg
- Trắng sáng
- Kích thước 55x1,285x700mm
2. Đặc điểm của dàn lạnh âm trần điều hòa trung tâm VRV FXCQ63AVM
a, Thiết kế thời thượng
- FXCQ63 với kiểu dáng phong cách hài hòa dễ dàng với bất kỳ thiết kế nội thất nào.
- Các cánh phẳng đóng hoàn toàn khi dàn không hoạt động và không nhìn thấy lưới hút gió.
- Chiều sâu của model nà chỉ 620mm, lý tưởng cho không gian hẹp.
b, Tiện nghi
b, Tiện nghi
Điều chỉnh hướng gió độc lập ở dàn lạnh FXCQ63AVM
c, Tiết kiệm năng lượng
c, Tiết kiệm năng lượng
So sánh sự tiêu thụ điện năng giữa model mới FXCQ63AVM với model cũ FXCQ63MVE
d, Dễ dàng bảo dưỡng
- Các phần cánh đảo gió dễ vệ sinh bởi vì nó khó ngwng tụ và bị dơ
- Kiểm tra sự ô nhiễm trong máng nước xả bằng cách tháo rời lưới hút gió và mặt nạ.
đ, Máng nước xả ion bạc kháng khuẩn
- Bơm xả được trang bị như 1 phụ kiện tiêu chuẩn với độ nâng 850mm.
e, Sạch sẽ
- Phin lọc được xử lý kháng khuẩn và chống mốc.
Quý khách lưu ý đối với máng nước xả nên 2- 3 năm thay 1 lần.
e, Sạch sẽ
- FXCQ63AVM 2 hướng thổi
- Kích thước: 55x1,285x700mm
- Kích thước: 55x1,285x700mm