Máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCF100CVM/RZA100DV1 34000BTU 2 chiều Inverter
- 2 chiều Inverter, ga R32
- Âm trần đa hướng thổi loại cao cấp.
- Công suất làm lạnh 10.0kW ~ 34,100BTU.
- Công suất sưởi 11.2kW ~ 38,200BTU.
- Công suất điện tiêu thụ làm lạnh: 3.06kW.
- Công suất điện tiêu thụ sưởi: 2.90kW
Dàn lạnh FCF100CVM
- Lưu lượng gió: 34.5/31.0/27.5/24.0/20.0m3/phút.
- Độ ồn: 37/34.5/32/29.5/27.5dBA.
- Kích thước 256x840x840mm.
- Trọng lượng 24kg.
- Điều khiển dây BRC1E63 (đã đi kèm theo dàn lạnh)
Mặt nạ BYCQ125EAF
- Màu trắng.
- Kích thước 50x950x950mm.
- Trọng lượng 5.5kg.
Dàn nóng RZA100DV1
- Lượng ga R32 đã nạp 2.6kg (đã nạp 30m).
- Độ ồn làm lạnh/sưởi: 49/50dBA; Chế độ vận hành đêm 45dBA.
- Kích thước 990x940x320mm.
- Trọng lượng 69kg.
Giá trên web đã bao gồm mặt nạ và điều khiển có dây.
- Mã sản phẩm:
- FCF100CVM-RZA100DV1
- Sản xuất tại:
- Thái Lan
- Bảo hành:
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin 2 chiều Inverter FCF100CVM/RZA100DV1 34000BTU R32
Mặt nạ thời trang cho dàn lạnh âm trần FCF100CVM
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCF100CVM/RZA100DV1
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz
- Công suất làm lạnh 10.0kW(3.2-11.2)kW ~ 34,100BTU(10,900 - 38,200)BTU
- CS tiêu thụ điện làm lạnh: 3.06kW
- CS tiêu thụ điện làm lạnh: 2.90kW
- COP làm lạnh: 3.27kW/kW
- COP sưởi: 3.86kW/kW
- CSPF làm lạnh: 5.54kWh/kWh
Dàn lạnh FCF100CVM
- Màu trắng sáng
- Độ ồn 45.0/41.5/38.0/35.0/32.5dBA
- Kích thước 298X840X840mm
- Trọng lượng 24kg
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP25(I.D.Ø25xO.D.Ø32)mm
Điều khiển cho dàn lạnh cassette âm trần Daikin FCF100CVM
- Màu trắng
- Kích thước 50x950x950mm
- Trọng lượng 5.5kg
Dàn nóng RZA100DV1
- Màu trắng ngà
- Dàn tản nhiệt ống đồng cánh nhôm
- Máy nén Swing dạng kín.
- Công suất động cơ 2.4kW
- Lượng ga R32 đã nạp 2.6kg (đã nạp cho 30m)
- Độ ồn làm lạnh/sưởi: 49/53dBA
- Độ ồn vận hành đêm: 45dBA
- Kích thước 990x940x320mm
- Trọng lượng 69kg
- Dải hoạt động làm lạnh: -5 đến 460CDB
- Dải hoạt động sưởi: -15 đến 15.50CWB
- Ống kết nối Lỏng / Hơi: Ø9.5/Ø15.9mm
- Ống kết nối ống xả dàn lạnh: VP25 (Đường kính trong Ø25mm x Đường kính ngoài Ø32mm)
- Chiều dài tối đa ống nối các thiết bị 75m (chiều dài tương đương 90m)
- Chênh lệch độ cao tối đa trong lắp đặt 30m
- Cách nhiệt cả ống hơi và ống lỏng
2, Tính năng của máy lạnh điều hòa cassette âm trần Daikin FCF100CVM/RZA100DV1
- Giám sát tiêu thụ điện năng *1
- Chế độ cảm biến dừng *1 (Mặt nạ cảm biến)
- Chế độ cảm biến tốc độ thấp *1, 2 (Mặt nạ cảm biến)
- Tự động hiển thị Tắt *3
- Tự động trở về điểm cài đặt *1
- Hẹn giờ TẮT (đã lập trình) *1
- Hẹn giờ lập lịch hàng tuần *1
b, Tiện nghi
- Luồng gió thổi tròn *1
- Cài đặt ngược *1
- Khởi động nhanh *1
- Điều khiển luồng gió độc lập *1
- Cảm biến hiện diện hồng ngoại (Mặt nạ cảm biến)
- Cảm biến sàn hồng ngoại (Mặt nạ cảm biến)
- Luồng gió tự động (Mặt nạ cảm biến)
- Đảo gió tự động
- Lựa chọn kiểu đảo gió
- Tốc độ quạt có thể điều chỉnh 5 bước
- Điều chỉnh lượng gió tự động
- Hai cảm biến nhiệt tự chọn
- Ứng dụng cho các trần nhà cao
- Khởi động nóng
- Ứng dụng làm lạnh quanh năm
- Vận hành êm vào ban đêm
d, Vệ sinh
- Phin lọc kháng khuẩn
- Máng nước xả có chứa ion bạc kháng khuẩn
đ, Vận hành và bảo trì sửa chữa
- Mặt nạ lưới tự động
- Hệ thống bơm nước xả
- Môi chất lạnh ga R32 đã nạp sẵn lên đến 30m *4
- Phin lọc siêu bền
- Tín hiệu lọc
- Phát hiện áp suất ga thấp *4
- Vận hành trong trường hợp khẩn cấp
- Chức năng tự chẩn đoán
- Hiển thị liên lạc về dịch vụ *1
e, Tính năng điều khiển
- Tự khởi động lại
- Điều khiển bằng 2 bộ điều khiển từ xa
- ĐK nhóm bằng 1 bộ điều khiển từ xa
- Khóa liên động thiết bị ngoại vi *5
- Tín hiệu ngoại vi Tắt cưỡng bức và vận hành Bật/Tắt
- ĐK trung tâm từ xa
- Điều khiển theo lệnh ngoại vi *6
- ĐK khóa liên động với HRV
- Giao tiếp DIII_NET tiêu chuẩn
f, Tùy chọn khác
- Phin lọc hiệu suất cao
- Bộ nạp gió tươi
- Phin lọc siêu bền
- Bộ bảo vệ quá áp cho PCB *4
3. Đặc điểm của máy lạnh điều hòa âm trần Daikin FCF100CVM/RZA100DV1
Chức năng kiểm soát nhu cầu ở máy FCF100CVM/RZA100DV1
- 2 chiều Inverter, ga R32
- Kích thước 256x840x840mm.
Mặt nạ BYCQ125EAF
- Kích thước 50x950x950mm.
- Kích thước 990x940x320mm.