Máy Lạnh Điều Hòa Tủ Đứng Daikin FVA60AMVM/RZF60CV2V 20,500BTU 1 chiều Inverter
Máy lạnh tủ đứng Daikin FVA60AMVM/RZF60CV2V
- Công suất làm lạnh 6.0kW ~ 20,500BTU
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh 1.79kW
Thông số dàn lạnh FVA60AMVM
- Kích thước: 1,850x600x270mm
- Giới hạn hoạt động: 14 to 25oCWB
Thông số dàn nóng RZF60CV2V
- Dàn trao đổi nhiệt: Micro chanel
- Máy nén Swing dạng kín
- Kích thước: 595x845x300mm
- Giới hạn hoạt động: 21 to 46oCDB
Giá trên web chưa bao gồm điều khiển
- Mã sản phẩm:
- FVA60AMVM-RZF60CV2V
- Dàn lạnh
- China
- Dàn nóng
- Thái Lan
Máy Lạnh Điều Hòa Tủ Đứng Daikin FVA60AMVM/RZF60CV2V 21000BTU 1 Chiều Inverter R32
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA60AMV/RZF60CV2V 1 chiều Inverter
| Model | FVA60AMVM/RZF60CV2V |
| Nguồn điện | Dàn nóng 1 pha, 220V, 50Hz |
| Công suất làm lạnh (tối thiểu - tối đa) | 6.0(2.6-6.3)kW 20,500(8,900-21,500)BTU/h |
| COP | 3.35W/W |
| CSPF | 4.86Wh/Wh |
| Độ ồn | 43/41/38dBA |
| Trọng lượng máy | 42kg |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn trao đổi nhiệt | Micro nén Swing dạng kín |
| Công suất | 1.30kW |
| Độ ồn chế độ ban đêm | 44dBA |
| Kích thước | 595x845x300mm |
| Trọng lượng | 41kg |
| Ống kết nối lỏng / hơi | Ø9.5mm/Ø15.9mm |
| Ống nước xả dàn lạnh | VP20 (I.D.Ø20xO.D.Ø26)mm |
| Ống nước xả dàn nóng | Ø26.0mm(Lỗ) |
Phụ kiện đi kèm dàn lạnh FVA60AMVM
Điều khiển điều hướng từ xa BRC1E63
Điều khiển từ xa LCD không dây BRC4C66
2. Tính năng của máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA60AMVM/RZF60CV2V 1 chiều Inverter
- Bộ bảo vệ quá áp cho PCB
3. Đặc điểm máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA60AMVM/RZF60CV2V 1 chiều Inverter
Dàn lạnh FVA60 cho phép lựa chọn 3 kiểu đảo gió tự động
Hướng thổi lên xuống độc lập từ dàn lạnh FVA60AMVM
+ Dễ dàng lắp đặt và bảo dưỡng:
- Thu hồi gas thuận tiện: Dễ dàng thu hồi môi chất lạnh khi di chuyển thiết bị hoặc thay đổi cách bố trí với công tắc thu hồi. Chức năng thu hồi này chỉ dành cho những trường hợp nạp trước môi chất làm lạnh. Mặc dù chế độ thu hồi cho phép thu hồi hầu hết môi chất lạnh trong thời gian ngắn, một lượng môi chất lạnh vẫn sẽ còn lại bên trong dàn lạnh và ống gas. Sử dụng máy thu hồi môi chất lạnh, thu hồi môi chất lạnh còn lại từ cổng van chặn dịch vụ cho đến khi áp suất xuống đến 0.09MPa (đồng hồ áp suất -0.01MPA) hoặc thấp hơn.
+ Dàn nóng RZF60 có chức năng vận hành êm vào ban đêm
Công suất ngưng tụ cao
- 1 chiều Inverter, ga R32
Thông số dàn lạnh FVA60AMVM
- Kích thước: 1,850x600x270mm
- Máy nén Swing dạng kín
- Kích thước: 595x845x300mm