Máy Lạnh Điều Hòa Tủ Đứng Daikin FVA50AMVM/RZF50CV2V 18000BTU 1 chiều Inverter
Máy lạnh tủ đứng Daikin FVA50AMVM / RZF50CV2V
- Công suất làm lạnh 5.0kW ~ 17,100BTU
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Điện năng tiêu thụ làm lạnh 1.23kW
Thông số dàn lạnh FVA50AMVM
- Kích thước: 1,850x600x270mm
- Trọng lượng: 42kg
- Độ ồn: 43/41/38dBA
- Giới hạn hoạt động: 14 to 25oCWB
Thông số dàn nóng RZF50CV2V
- Dàn trao đổi nhiệt: Micro chanel
- Máy nén Swing dạng kín
- Kích thước: 595x845x300mm
- Trọng lượng: 41kg
- Độ ồn làm lạnh / chế độ ban đêm: 48dBA/44dBA
- Giới hạn hoạt động: 21 to 46oCDB
Giá trên web chưa bao gồm điều khiển.
- Mã sản phẩm:
- FVA50AMVM_RZF50CV2V
- Dàn lạnh
- Trung Quốc
- Dàn nóng
- Thái Lan
- Bảo hành
- 5 năm máy nén và 1 năm thiết bị
Điều hòa tủ đứng Daikin FVA50AMVM/RZF50CV2V 18000BTU 1 chiều Inverter R32
1. Thông số kỹ thuật máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA50AMV/RZF50CV2V 1 chiều Inverter
| Model | FVA50AMVM/RZF50CV2V |
| Nguồn điện | Dàn nóng 1 pha, 220V, 50Hz |
| Công suất làm lạnh (tối thiểu - tối đa) | 5.0(2.3-5.6)kW 17,100(7,800-19,100)BTU/h |
| COP | 4.07W/W |
| CSPF | 6.03Wh/Wh |
| Màu | Trắng sáng |
| Lưu lượng gió | 18/16/14m3/phút |
| Độ ồn | 43/41/38dBA |
| Trọng lượng máy | 42kg |
| Màu | Trắng ngà |
| Dàn trao đổi nhiệt | Micro nén Swing dạng kín |
| Công suất | 1.30kW |
| Nạp sẵn ga R32 | 1.2 (đã nạp cho 30m) |
| Độ ồn làm lạnh | 48dBA |
| Độ ồn chế độ ban đêm | 44dBA |
| Kích thước | 595x845x300mm |
| Trọng lượng | 41kg |
| Ống kết nối lỏng / hơi | Ø9.5mm/Ø15.9mm |
| Ống nước xả dàn lạnh | VP20 (I.D.Ø20xO.D.Ø26)mm |
| Ống nước xả dàn nóng | Ø26.0mm(Lỗ) |
| Chiều dài đường ống tối đa | 50m (chiều dài tương đương 70m) |
| Độ cao chênh lệch đường ống tối đa | 30m |
| Bọc cách nhiệt | Cả ống lỏng và ống hơi |
Phụ kiện đi kèm dàn lạnh FVA50AMVM
Điều khiển điều hướng từ xa BRC1E63
Điều khiển từ xa LCD không dây BRC4C66
2. Tính năng của máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA50AMVM/RZF50CV2V 1 chiều Inverter
- Hẹn giờ bật tắt- Đảo gió tự động
- Tốc độ quạt có thể điều chỉnh
- Phin lọc kháng khuẩn
- Môi chất lạnh nạp sẵn lên đến 30 mét
- Phin lọc siêu bền
- Tín hiệu lọc
- Phát hiện áp suất ga thấp
- Vận hành trong trường hợp khẩn cấp
- Chức năng tự chẩn đoán
- Tự khởi động lại
- Điều khiển nhóm bằng 1 bộ điều khiển từ xa
- Tín hiệu ngoại vi TẮT cưỡng bức và vận hành BẬT/TẮT
- Điều khiển theo lệnh ngoại vi
- Điều khiển trung tâm từ xa
- Điều khiển khóa liên động với HRV
- Giao tiếp DIII-NET tiêu chuẩn
- Bộ bảo vệ quá áp cho PCB
3. Đặc điểm máy lạnh điều hòa tủ đứng Daikin FVA50AMVM/RZF50CV2V 1 chiều Inverter
Dàn lạnh FVA50 cho phép lựa chọn 3 kiểu đảo gió tự động
Hướng thổi lên xuống độc lập từ dàn lạnh FVA50AMVM
c, Dễ bảo trì
d, Hiệu suất cao
- Động cơ quạt 1 chiều tăng hiệu suất hoạt động
đ, Tiện nghi
- Bộ điều khiển từ xa không dây (loại riêng) được cung cấp trong 1 bộ có bộ thu tín hiệu.
Bộ điều khiển từ xa không dây (loại riêng)
+ Dễ dàng lắp đặt và bảo dưỡng:
- Thu hồi gas thuận tiện: Dễ dàng thu hồi môi chất lạnh khi di chuyển thiết bị hoặc thay đổi cách bố trí với công tắc thu hồi. Chức năng thu hồi này chỉ dành cho những trường hợp nạp trước môi chất làm lạnh. Mặc dù chế độ thu hồi cho phép thu hồi hầu hết môi chất lạnh trong thời gian ngắn, một lượng môi chất lạnh vẫn sẽ còn lại bên trong dàn lạnh và ống gas. Sử dụng máy thu hồi môi chất lạnh, thu hồi môi chất lạnh còn lại từ cổng van chặn dịch vụ cho đến khi áp suất xuống đến 0.09MPa (đồng hồ áp suất -0.01MPA) hoặc thấp hơn.
+ Dàn nóng RZF50 có chức năng vận hành êm vào ban đêm
- Máy nén xoắn ốc DC từ trở: Sử dụng 2 loại mô-men khác nhau: Nam châm Neodym và mô men từ trở.
Động cơ DC từ trở
Công suất ngưng tụ cao
- 1 chiều Inverter, ga R32
- Kích thước: 1,850x600x270mm
- Trọng lượng: 42kg
- Máy nén Swing dạng kín
- Kích thước: 595x845x300mm