Dàn lạnh treo tường 2 chiều điều hòa multi Daikin CTXJ50RVMV 18,000BTU
Dàn lạnh treo tường điều hòa multi Daikin CTXJ50RVMV
♦ Công suất 18,000BTU
♦ Kết nối với hệ 2 chiều multi Daikin ga R32
♦ Nguồn điện 1 pha 50Hz, 220-240V
♦ Mặt nạ màu trắng
♦ Kích thước 303x998x212mm, cả thùng 322x1101x389mm
♦ Trọng lượng 12kg, cả thùng 15kg
♦ Tốc độ gió làm lạnh 12.4m3/phút
♦ Độ ồn 47/41/35/32dBA
♦ Công độ âm thanh 61dBA
♦ Ống kết nối Ø6.4/Ø12.7mm
Liên hệ có giá tốt
- Mã sản phẩm:
- CTXJ50RVMV
- Xuất xứ
- CH CZech
- Bảo hành
- 2 năm thiết bị
Dàn lạnh treo tường máy điều hòa multi Daikin CTXJ50RVMV 18,000BTU 2 chiều
Điều khiển không dây đi kèm dàn lạnh CTXJ50RVMV
1. Thông số kỹ thuật dàn lạnh treo tường điều hòa multi Daikin CTXJ50RVMV
♦ Công suất 18,000BTU
♦ Dùng cho hệ 2 chiều multi Daikin ga R32
♦ Mặt nạ màu trắng
♦ Độ ồn 47/41/35/32dBA
♦ Công độ âm thanh 61dBA
♦ Ống kết nối Ø6.4/Ø9.5mm
Giá trên web đã bao gồm cả điều khiển không dây
2. Tính năng của dàn lạnh điều hòa multi Daikin CTXJ50RVMV
♦ Ống kết nối Ø6.4/Ø12.7mm